
Ohun èlò ìwé àpò kraft funfun tí a kò fi àwọ̀ bo tí a fi ọwọ́ ṣe dúró gẹ́gẹ́ bí ojútùú tó dára fún àyíká. Ohun èlò yìí ní agbára àti àtúnlò, èyí tó mú kí ó dára fún àpò ìdìpọ̀ tó lè pẹ́ títí. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́ ló ń yan èyí tí wọ́n ń lò báyìí.ìwé kraft funfun títóbi, Páádì Fbb Gíga Gíga Jùlọ, àtiÀwọn Àpò Ìwé Kraft Funfunláti ṣe àtìlẹ́yìn fún àyíká tí ó mọ́ tónítóní.
Àwọn ilé iṣẹ́ ń dín ìdọ̀tí ṣíṣu kù pẹ̀lú àwọn àṣàyàn wọ̀nyí, èyí sì ń ran ayé lọ́wọ́.
Ohun èlò ìwé àpò ìwé funfun Kraft tí a kò bo: Kí ló yà á sọ́tọ̀
Àkójọpọ̀ Àdánidá àti Àwọn Àǹfààní Ìbáṣepọ̀ Àyíká
Ìwé kraft funfun tí a kò bòÀwọn ohun èlò ìwé àpò ọwọ́ máa ń wá láti inú àpò igi àdánidá. Àwọn olùṣe kò gbọ́dọ̀ fi àwọn ohun èlò ìbòrí tàbí kẹ́míkà tó léwu kún un nígbà tí wọ́n bá ń ṣe é. Ọ̀nà yìí máa ń jẹ́ kí ìwé náà mọ́ tónítóní, ó sì ní ààbò fún àyíká. Ohun èlò náà máa ń bàjẹ́ kíákíá lẹ́yìn tí wọ́n bá ti dà á nù. Àwọn ènìyàn lè tún un lò ní ọ̀pọ̀ ìgbà láìsí pé wọ́n ń pàdánù dídára rẹ̀. Àwọn oníṣòwò àti àwọn oníbàárà máa ń yan ìwé yìí láti ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn ìṣe tó dára fún àyíká.
Àkíyèsí: Yíyan àwọn ohun èlò àdánidá ń dín ìbàjẹ́ kù, ó sì ń ṣe àtìlẹ́yìn fún pílánẹ́ẹ̀tì tó dára jù.
Wúrà funfun tó mọ́ tónítóní yìí tún mú kí ó fani mọ́ra fún àpò. Kò ní àwọ̀ tàbí àwọn ohun èlò ìmọ́lẹ̀ àtọwọ́dá. Dídára yìí máa ń mú kí ohun èlò náà wà ní ààbò fún fífọwọ́ kan oúnjẹ àti àwọn ọjà onímọ̀lára.
Àìlágbára àti Ìyípadà nínú Àpò
Ohun èlò ìkọ̀wé yìí yọrí sí agbára rẹ̀. Ó ń dènà yíya, ó sì ń dúró dáadáa lábẹ́ ìwọ̀n. Àwọn olùtajà máa ń lò ó fún àwọn àpò ìtajà tí wọ́n ń gbé àwọn nǹkan tó wúwo. Ohun èlò náà tún ń dáàbò bo àwọn ọjà nígbà tí wọ́n bá ń kó ọjà lọ. Ó lè yí padà fún àwọn ilé iṣẹ́ láti ṣẹ̀dá onírúurú ìrísí àti ìwọ̀n fún ìdìpọ̀.
- Ọpọlọpọ awọn ile-iṣẹ lo iwe yii fun:
- Àwọn àpò ọwọ́
- Ìdìpọ̀ ẹ̀bùn
- Àwọn àpótí àdáni
Ohun èlò ìwé àpò kraft funfun tí a kò fi àwọ̀ bo máa ń bá ọ̀pọ̀lọpọ̀ lílò mu. Ó ń bá àìní àwọn oníṣòwò àti àwọn oníbàárà mu tí wọ́n fẹ́ àpò tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó sì wà pẹ́ títí.
Àwọn Ohun Ànímọ́ Pàtàkì Tó Rọrùn fún Àyíká ti Ohun Èlò Ìwé Pápá Tí A Kò Bo Funfun Kraft Paper Roll

Àtúnlò àti Ìbàjẹ́ Ẹ̀dá-ara
Ohun èlò ìwé kraft funfun tí a kò fi àwọ̀ bo tí a fi ṣe àpò ọwọ́ fún ní àwọn àǹfààní tó tayọ fún àyíká. Ìwé náà wá láti inú okùn igi àdánidá, èyí tí ó máa ń bàjẹ́ ní ìrọ̀rùn nínú àyíká. Àwọn ènìyàn lè tún ohun èlò yìí ṣe ní ọ̀pọ̀ ìgbà, èyí tí yóò dín àìní fún àwọn ohun èlò tuntun kù. Nígbà tí a bá kó o dànù, ìwé náà yóò bàjẹ́ kíákíá, kò sì ní fi àwọn ohun tí ó lè bàjẹ́ sílẹ̀. Ohun ìní yìí ń ran àwọn ohun tí a fi pamọ́ sínú ilẹ̀ lọ́wọ́ láti dín ìdọ̀tí kù, ó sì ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ọrọ̀ ajé yípo.
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn agbègbè ló gba ìwé yìí nínú àwọn ètò àtúnlò. Àìsí àwọn àwọ̀ tàbí àwọn afikún àdàpọ̀ mú kí ìlànà àtúnlò rọrùn àti kí ó gbéṣẹ́. Àwọn oníṣòwò àti àwọn oníbàárà yan ohun èlò yìí láti ṣètìlẹ́yìn fún àwọn ètò aláwọ̀ ewé àti láti dín ìwọ̀n carbon wọn kù.
Àmọ̀ràn: Lílo àpò ìpamọ́ tí a lè tún lò àti èyí tí ó lè bàjẹ́ ń ran àwọn ẹranko ìgbẹ́ lọ́wọ́ láti dáàbò bo àwọn ẹranko àti láti jẹ́ kí àwọn ibùgbé àdánidá wà ní mímọ́.
Ailewu fun Ounjẹ ati Awọn Ọja Ti o Ni Ailewu
Ààbò ṣì jẹ́ ohun pàtàkì jùlọ fún ìdìpọ̀, pàápàá jùlọ fún oúnjẹ àti àwọn ohun èlò onímọ̀lára. Ohun èlò ìwé kraft funfun tí a kò fi aṣọ bò bá àwọn ìlànà ààbò mu. Àwọn olùṣelọpọ ń ṣe ìwé náà láìfi àwọn kẹ́míkà tàbí àwọn ìbòrí tí ó lè gbé lọ sí ọjà. Ọ̀nà yìí ń rí i dájú pé ohun èlò náà wà ní mímọ́ tónítóní àti pé ó yẹ fún ìfọwọ́kàn taara pẹ̀lú oúnjẹ.
Àwọn ìwé ẹ̀rí àti ìlànà ń fìdí ààbò ìwé yìí múlẹ̀ fún ìdìpọ̀ oúnjẹ. Tábìlì tó tẹ̀lé yìí tẹnu mọ́ àwọn ìwé ẹ̀rí pàtàkì:
| Ìjẹ́rìísí/Bẹ́ẹ̀kọ́ọ́ | Ibamu si Ounje ati Abo Apoti Ọja ti o ni imọlara |
|---|---|
| Ìforúkọsílẹ̀ FDA | Ó fi hàn pé ó tẹ̀lé àwọn ìlànà ààbò oúnjẹ, ó sì ń fi hàn pé ó ní ààbò fún àpò oúnjẹ. |
| ISO 22000 | Eto iṣakoso aabo ounjẹ, ti o wulo fun aabo apoti ounjẹ. |
| FSSC 22000 | Iwe-ẹri eto aabo ounjẹ, ṣe idaniloju aabo ninu awọn ohun elo apoti ounjẹ. |
Àwọn olùtajà àti àwọn olùpèsè oúnjẹ gbẹ́kẹ̀lé àwọn ìwé ẹ̀rí wọ̀nyí láti rí i dájú pé ọjà náà wà ní ààbò. Ojú ìwé mímọ́ àti àìsí àwọn afikún tí a fi kún ìwé náà mú kí ó dára fún fífi àwọn oúnjẹ tí a yàn, àwọn èso tuntun, àti àwọn nǹkan mìíràn tí ó ṣe pàtàkì wé ara wọn. Àwọn ènìyàn gbẹ́kẹ̀lé ohun èlò yìí fún mímọ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé rẹ̀.
Àwọn Ìlò 7 Tó Gbéṣẹ́ Jùlọ Nínú Àpò Ìwé Tí A Kò Fi Aṣọ Funfun Kraft Rólù Nínú Iṣẹ́ Ọwọ́ àti Àpótí

Iṣelọpọ Ago Ọwọ
Àwọn olùtajà àti àwọn ilé iṣẹ́ sábà máa ń yan ohun èlò ìwé àpò kraft funfun tí a kò fi aṣọ bò fún ṣíṣe àwọn àpò ìtajà. Ohun èlò yìí máa ń fúnni ní agbára àti agbára, èyí tí ó ń jẹ́ kí àwọn àpò lè gbé àwọn nǹkan tó wúwo láìsí yíya. Ojú funfun tí ó mọ́ yìí ní ìpìlẹ̀ tó dára fún títẹ̀ àwọn àmì àti àwọn àwòrán, èyí tí ó ń ran àwọn ilé iṣẹ́ lọ́wọ́ láti ṣẹ̀dá àpò ìpamọ́ tí ó wúni lórí, tí ó sì bá àyíká mu. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé ìtajà fẹ́ràn àwọn àpò wọ̀nyí nítorí wọ́n ń ṣètìlẹ́yìn fún àmì ìtajà tí ó lè pẹ́ títí, wọ́n sì ń dín ìdọ̀tí ṣíṣu kù.
Ìfilọ́lẹ̀ àti Ìgbéjáde Ẹ̀bùn
Àwọn ilé ìtajà ẹ̀bùn àti àwọn ènìyàn máa ń lo ìwé yìí láti fi di ẹ̀bùn. Àwọ̀ funfun tó mọ́ tónítóní yìí máa ń mú kí ẹ̀bùn náà rí bí ẹni pé ó lẹ́wà àti pé ó lẹ́wà. Àwọn ènìyàn lè fi àwọn rìbọ́n, sítáǹbù tàbí àwòrán ṣe ọ̀ṣọ́ sí ìwé náà láti fi kún ìfọwọ́kan ara wọn. Rírọrùn tí ohun èlò náà ní mú kí ó rọrùn láti fi wé àwọn nǹkan tó ní onírúurú ìrísí àti ìtóbi. Ó ṣeé tún lò láti fi ṣe ìdánilójú pé ìfọwọ́kan ẹ̀bùn náà ṣì jẹ́ ohun tó bójú mu fún àyíká.
Àmọ̀ràn: Lo ìwé kraft funfun fún ìdìpọ̀ ẹ̀bùn láti ṣẹ̀dá ìrísí tó dára nígbà tí o ń ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn àṣà tó bá àyíká mu.
Àwọn Àpótí Àṣà
Àwọn olùṣelọpọ máa ń lo ìwé kraft funfun tí a kò fi ìbòrí bò láti ṣẹ̀dá àpótí ìdìpọ̀ àṣà fún àwọn ọjà. Ìrísí tó lágbára náà ń dáàbò bo àwọn nǹkan nígbà ìfipamọ́ àti gbigbe ọjà. Àwọn ilé iṣẹ́ lè tẹ àmì ìdánimọ̀ tàbí ìwífún nípa ọjà jáde tààrà sí ojú ilẹ̀. Ọ̀nà yìí ń ran àwọn ilé iṣẹ́ lọ́wọ́ láti fi àwòrán ọ̀jọ̀gbọ́n hàn, ó sì ń rí i dájú pé ìdìpọ̀ bá àwọn ibi tí wọ́n fẹ́ gbé e dé mu.
Ìbòmọ́lẹ̀ Ààbò fún Gbigbe Ọkọ̀
Àwọn ẹ̀ka ọkọ̀ ojú omi gbẹ́kẹ̀lé ohun èlò yìí láti dáàbò bo àwọn ọjà nígbà tí wọ́n bá ń kọjá. Ìwé náà máa ń mú kí àwọn nǹkan tí ó jẹ́ aláìlera rọ̀, ó sì máa ń dènà ìfọ́ tàbí ìbàjẹ́. Agbára rẹ̀ máa ń jẹ́ kí ó lè fi àwọn ọjà wé ara wọn dáadáa, ó sì máa ń dáàbò bò wọ́n títí tí wọ́n fi dé ibi tí wọ́n ń lọ. Àwọn ilé oúnjẹ àti àwọn ilé iṣẹ́ búrẹ́dì tún máa ń lo àwọn ìwé ńlá àti ìwé yìí fún fífi àwọn oúnjẹ bíi ẹran, ẹja, ẹran adìyẹ, àwọn oúnjẹ búrẹ́dì, àti àwọn sánwíṣì. Àwọ̀ funfun náà máa ń jẹ́ kí ó rọrùn láti wo àwọn ohun tí ó wà nínú rẹ̀ láìsí ìbòrí, èyí sì máa ń mú kí ó wúlò fún gbígbé ọjà àti iṣẹ́ oúnjẹ.
Àwọn Iṣẹ́ Àwòrán àti Iṣẹ́ Ọnà
Àwọn oníṣẹ́ ọnà àti àwọn akẹ́kọ̀ọ́ máa ń lo ìwé kraft funfun tí a kò fi aṣọ bo fún onírúurú iṣẹ́ ọnà. Ìwé náà ń ṣiṣẹ́ dáadáa fún ṣíṣe àwọn piñata, àwọn pósítà, àti àwọn káàdì tí a fi ọwọ́ ṣe. Ojú rẹ̀ tó mọ́lẹ̀ gba àwọ̀, àmì, àti lẹ́ẹ̀mẹ́, èyí sì mú kí ó jẹ́ èyí tí a fẹ́ràn jùlọ ní àwọn yàrá ìkẹ́ẹ̀kọ́ àti àwọn ilé iṣẹ́ ọnà. Ìwà àrà ọ̀tọ̀ tí ohun èlò náà ní ń fún ìṣẹ̀dá níṣìírí àti láti ṣètìlẹ́yìn fún iṣẹ́ ọnà tó bá àyíká mu.
- Awọn lilo iṣẹ-ọnà ti o wọpọ pẹlu:
- Ṣíṣe Piñata
- Yíyàwòrán àti kíkùn
- Ṣíṣe àkójọ ìwé-ẹ̀rọ-ìkọ̀wé
Àwọn Ìbòrí Tábìlì àti Ọṣọ́ Ìṣẹ̀lẹ̀
Àwọn olùṣètò ayẹyẹ àti àwọn olùgbàlejò sábà máa ń lo ìwé yìí gẹ́gẹ́ bí ìbòrí tábìlì tí a lè sọ nù. Àwọ̀ funfun náà máa ń mú kí ó mọ́ tónítóní, tuntun fún àwọn àpèjẹ, ìgbéyàwó, àti àwọn ayẹyẹ ìṣòwò. Àwọn ènìyàn lè kọ tàbí yàwòrán lórí ilẹ̀, èyí tí ó mú kí ó dára fún àwọn ìgbòkègbodò ìbáṣepọ̀ tàbí àwọn ohun ọ̀ṣọ́ tí a fi ṣe àkójọpọ̀. Lẹ́yìn ìṣẹ̀lẹ̀ náà, a lè tún ìwé náà ṣe, èyí tí yóò dín àkókò ìwẹ̀nùmọ́ àti ipa àyíká kù.
Àwọn àmì àti àwọn àmì
Àwọn oníṣòwò àti àwọn oníṣẹ́ ọwọ́ máa ń lo ìwé kraft funfun tí a kò fi ìbòrí bò láti ṣe àwọn àmì àti àmì fún àwọn ọjà, ẹ̀bùn, tàbí ìfipamọ́. Agbára ohun èlò náà máa ń mú kí àwọn àmì náà wà ní ipò kan nígbà tí a bá ń lò ó. Orísun igi tí a lè tún lò àti bí a ṣe lè tún un lò máa ń dín ìdọ̀tí kù, ó sì máa ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ẹ̀wọ̀n ìpèsè tó lè pẹ́ títí. Àwọn ilé iṣẹ́ lè ṣe àwọn àmì pẹ̀lú àmì tàbí ìránṣẹ́, wọ́n á máa gbé àmì tó dára fún àyíká lárugẹ, wọ́n á sì dín ìgbẹ́kẹ̀lé lórí àwọn ohun èlò mìíràn tí a lè lò kù.
Àkíyèsí: Yíyan ìwé kraft fún àwọn àmì àti àmì ń dín ìtẹ̀síwájú erogba kù, ó sì ń ṣètìlẹ́yìn fún ojúṣe àyíká.
Fífi àwọn ohun èlò ìwé àpò ìwé funfun Kraft tí a kò bo wé àwọn ohun èlò ìpamọ́ mìíràn
Dípò Àpò Ṣíṣípààkì
Àkójọ ṣíṣu wà ní ọjà àti ní ìrìnàjò. Ó ní agbára láti kojú omi àti láti yípadà. Síbẹ̀síbẹ̀, ṣíṣu kì í bàjẹ́ ní àyíká. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ṣíṣu ló máa ń di ibi ìdọ̀tí tàbí òkun, èyí tó máa ń fa ìbàjẹ́ àti láti ba àwọn ẹranko jẹ́. Ní ìyàtọ̀ sí èyí, àkójọ ṣíṣu máa ń bàjẹ́ kíákíá, ó sì máa ń ṣètìlẹ́yìn fún àwọn ètò àtúnlò. Àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n bá yan ìwé dín ipa àyíká wọn kù, wọ́n sì máa ń ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn àfojúsùn ìdúróṣinṣin. Àwọn oníbàárà tún fẹ́ràn àkójọ ṣíṣu tó bá àwọn ìníyelórí àyíká mu.
Dípò Àwọn Ìwé Tí A Fi Bo àti Àwọn Ìwé Tí A Fi Laminated
Àwọn ìwé tí a fi ìbòrí bo àti tí a fi ìbòrí ṣe máa ń jẹ́ kí ó ní ìrísí dídán àti ojú tí ó mọ́lẹ̀ fún títẹ̀wé. Àwọn ohun èlò wọ̀nyí sábà máa ń náwó ju ìwé kraft funfun tí a kò fi ìbòrí bo lọ. Táblì tí ó tẹ̀lé yìí tẹnu mọ́ ìyàtọ̀ owó náà:
| Irú Ìwé | Ìwọ̀n (g/m²) | Ipin Iye Owo (fun ẹyọ kan) | Àpèjúwe/Ọ̀rọ̀ Lílo |
|---|---|---|---|
| Àwọn ìwé Kraft funfun tí a kò fi àwọ̀ bo | 74 – 103 | 4.11 – 5.71 | A lo fun apoti ti o ni ore ayika, fifi aami kọfi si, awọn aami ounjẹ ati ohun mimu ti o ga julọ. |
| Àwọn ìwé tí a fi ìbòrí bo (Dídán-dídán/Dídán) | 78 – 89 | 2.66 – 3.79 | A lo fun fifi aami si okeerẹ pẹlu awọn oju titẹ ti o dan ati ẹda aworan. |
| Àwọn Fọ́ìlì tí a fi aṣọ ṣe | 104 | ~3.69 | A lo fun ohun ọṣọ, ti a fi embossed ṣe, tabi apoti pataki. |

Àwọn ìwé tí a fi bo àti tí a fi laminated ṣekojú ọrinrin kí wọ́n sì ní àwòrán tó lágbára. Síbẹ̀síbẹ̀, wọ́n sábà máa ń ní àwọn kẹ́míkà tàbí pílásítíkì tó máa ń dí àtúnlò lọ́wọ́. Àwọn ìwé tí a kò bò mọ́lẹ̀ ṣì rọrùn láti tún lò àti láti kó ìdọ̀tí jọ, èyí tó mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó dára jù fún àpò ìpamọ́ tó bá àyíká mu.
Dípò Ìwé Kraft Brown
Ìwé kraft aláwọ̀ ilẹ̀ àti ìwé kraft aláwọ̀ ilẹ̀ funfun ní agbára àti agbára tó jọra. Àwọn méjèèjì kò lè ya, wọ́n sì ń dáàbò bo àwọn ọjà. Ìyàtọ̀ pàtàkì wà nínú àwọ̀ àti ìlànà fífọ nǹkan. Ìwé kraft aláwọ̀ ilẹ̀ funfun ní ìrísí mímọ́ tónítóní, tó sì dán mọ́rán tó yẹ fún àpò ìdìpọ̀ tó ga. Ìwé kraft aláwọ̀ ilẹ̀ máa ń ní ìrísí àdánidá rẹ̀, ó sì lè fa àwọn ilé iṣẹ́ ìbílẹ̀ tàbí ti àdánidá mọ́ra.
- Àwọn ìwé méjèèjì ṣeé tún lò, ó ṣeé bàjẹ́, ó sì ṣeé bàjẹ́.
- Kò sí irú méjì tí kò lè bo omi; wọ́n máa ń fa omi mọ́ra, wọ́n sì máa ń bàjẹ́ nígbà tí omi bá rọ̀.
- Yíyàn láàárín ìwé kraft funfun àti brown da lórí àwọn ohun tí a nílò láti fi ṣe àmì ìdámọ̀ àti àwọn ohun tí a fẹ́ láti fi hàn.
Àmọ̀ràn: Àwọn oníṣòwò tó ń wá ẹwà tó dára sábà máa ń yan ìwé kraft funfun, nígbà tí àwọn tó fẹ́ràn ẹwà àdánidá máa ń yan ìwé kraft brown.
Àwọn Ohun Èlò Tó Wúlò fún Àwọn Oníṣòwò àti Àwọn Oníbàárà
Àwọn Àpò Ìtajà Títà
Àwọn olùtajà máa ń yan àpò ìwé funfun kraft fún àwọn ilé ìtajà wọn. Àwọn àpò wọ̀nyí máa ń fúnni ní agbára àti ìrísí mímọ́. Àwọn olùtajà máa ń gbé oúnjẹ, aṣọ, àti ìwé pẹ̀lú ìgboyà. Àwọn onílé ìtajà máa ń tẹ àwọn àmì àti ìránṣẹ́ sí ojú ilẹ̀. Àwọn àpò náà ń ṣètìlẹ́yìn fún àmì ìdánimọ̀ àti ìrànlọ́wọ́ fún àwọn ilé ìtajà láti fi ìdúróṣinṣin wọn hàn. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé ìtajà máa ń fi àwọn àṣàyàn ìwé rọ́pò àwọn àpò ike láti dín ìdọ̀tí kù.
Àkíyèsí: Àwọn olùtajà tí wọ́n ń lo àpò ìwé ń fi ìhìn rere ránṣẹ́ nípa bíbójútó àyíká.
Awọn Ojutu Iṣakojọpọ Ounjẹ
Awọn ile ounjẹ ati awọn ile akara ni a loÌwé kraft funfun fún ìdìpọ̀ oúnjẹ. Ohun èlò náà máa ń jẹ́ kí oúnjẹ wà ní tuntun àti ní ààbò. Àwọn sánwíṣì, àwọn àkàrà, àti èso máa ń wà ní ààbò nígbà tí a bá ń gbé wọn lọ. Àwọn olùpèsè oúnjẹ gbẹ́kẹ̀lé ìwé náà nítorí pé kò ní àwọn kẹ́míkà tó léwu. Ojú rẹ̀ tó mọ́lẹ̀ yìí ń jẹ́ kí wọ́n lè fi àmì sí i. Àwọn oníbàárà mọrírì àpò tí ó mọ́ tónítóní tí ó sì ń ṣètìlẹ́yìn fún àwọn àṣà tó bá àyíká mu.
- Awọn lilo ti a lo ninu apoti ounjẹ:
- Àwọn sánwíìsì tí a fi ń di nǹkan mú
- Àwọn àpótí ilé ìkẹ́ẹ̀kọ́
- Nkó àwọn èso tuntun jọ
Ìtajà lórí ayélujára àti lílo ọkọ̀ ojú omi
Àwọn olùtajà lórí ayélujára máa ń yan ìwé funfun kraft fún gbígbé ọjà. Ìwé náà máa ń di àwọn nǹkan tó bàjẹ́, ó sì máa ń kún inú àpótí. Àwọn páálí náà máa ń dé sí ẹnu ọ̀nà àwọn oníbàárà láìléwu. Àwọn ilé iṣẹ́ máa ń lo ohun èlò náà fún ìwé ìsanwó, ìwé ẹ̀rí ìsanwó, àti àwọn ohun èlò tí wọ́n fi sínú ọjà. Agbára ìwé náà máa ń dáàbò bo àwọn ọjà nígbà tí wọ́n bá ń gbé e lọ. Àwọn ilé iṣẹ́ oníṣòwò e-commerce mọrírì àpótí tí a lè tún lò tí ó sì rọrùn láti lò.
Àmọ̀ràn: Lílo ìwé fún ìrìnnà ń ran àwọn ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́ láti dín ìwọ̀n erogba wọn kù kí wọ́n sì ní ìgbẹ́kẹ̀lé pẹ̀lú àwọn olùrà tí wọ́n mọ̀ nípa àyíká.
Ile-iṣẹ Iwe Tianying Ningbo, LTD.: Pese Ohun elo Iwe Ti A Fi Paarẹ Funfun Kraft Ti A Ko Bo Didara
Àkópọ̀ àti Ìrírí Ilé-iṣẹ́
Ningbo Tianying Paper Co., LTD.Ó ń ṣiṣẹ́ ní agbègbè iṣẹ́ Jiangbei, Ningbo, ìpínlẹ̀ Zhejiang. Ilé-iṣẹ́ náà bẹ̀rẹ̀ ìrìn àjò rẹ̀ ní ọdún 2002. Wọ́n ti ní orúkọ rere nínú iṣẹ́ ìwé. Ipò tí wọ́n wà nítòsí Ningbo Beilun Port fún wọn ní àǹfààní nínú ìrìn àjò ọkọ̀ ojú omi. Ní ogún ọdún, wọ́n ti fẹ̀ síi ní ti títà ọjà wọn ní orílẹ̀-èdè àti ní àgbáyé. Àwọn oníbàárà mọ̀ pé wọ́n ṣeé gbẹ́kẹ̀ lé àti pé wọ́n ní dídára ọjà wọn.
Ilé-iṣẹ́ náà ń ṣe iṣẹ́ ìgbésẹ̀ kan, láti inú ìwé ìpìlẹ̀ títí dé àwọn ọjà tí a ti parí. Ọ̀nà yìí ń jẹ́ kí wọ́n lè bá onírúurú àìní oníbàárà mu.
Ningbo Tianying Paper Co., LTD. n tesiwaju lati dagba ni ọdọọdun. Iriri wọn n ran wọn lọwọ lati loye awọn aṣa ọja ati awọn ireti alabara.
Ìfẹ́ sí Àwọn Ojútùú Àkójọpọ̀ Alágbára
Ilé-iṣẹ́ Ningbo Tianying Paper Co., LTD. ń fojú sí ìdúróṣinṣin ní gbogbo apá iṣẹ́-ṣíṣe. Wọ́n yan àwọn ohun èlò aise tí ó ń ṣètìlẹ́yìn fún àwọn àfojúsùn àyíká. Ìlànà iṣẹ́-ṣíṣe wọn yẹra fún àwọn kẹ́míkà tí ó léwu àti àwọn ìbòrí tí kò pọndandan. Ilé-iṣẹ́ náà ń gbìyànjú láti dín ipa àyíká kù nípa fífúnni ní àwọn àṣàyàn ìdìpọ̀ tí ó lè tún lò àti tí ó lè bàjẹ́.
- Àwọn ọ̀nà ìdúróṣinṣin pàtàkì pẹ̀lú:
- Rírí ìpìlẹ̀ igi láti ọ̀dọ̀ àwọn olùtajà tó ní ẹrù iṣẹ́
- Pípèsè àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ tí a lè tún lò
- Ṣe atilẹyin fun awọn alabara pẹlu awọn yiyan ọja ti o ni ore-ayika
Ilé-iṣẹ́ Ningbo Tianying Paper Co., LTD. ń gba àwọn ilé-iṣẹ́ níyànjú láti yan àpò ìpamọ́ tí ó ń dáàbò bo àyíká. Ìdúróṣinṣin wọn sí dídára àti ìdúróṣinṣin mú kí wọ́n jẹ́ alábàáṣiṣẹpọ̀ tí a lè fọkàn tán fún àwọn ilé-iṣẹ́ tí ń wá àwọn ojútùú aláwọ̀ ewé.
- Ìwé kraft funfun tí a kò bòOhun èlò ìwé àpò ọwọ́ dúró fún àtúnlò àti agbára rẹ̀.
- Ìlànà ìfọ́ kraft náà ń mú ọ̀pọ̀lọpọ̀ kẹ́míkà padà bọ̀ sípò, èyí sì ń mú kí ó wà pẹ́ títí.
- Àwọn àpò ìwé kraft funfun àti brown ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn àfojúsùn tó dára fún àyíká nípa ṣíṣe àtúnlò àti wúlò fún àpò.
Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo
Kí ló mú kí ohun èlò ìwé kraft funfun tí a kò fi ìbòrí ṣe jẹ́ èyí tí ó dára fún àyíká?
Ohun èlò náà ń lo ìpara igi àdánidá. Kò ní àwọn ìbòrí tó léwu. Àwọn ènìyàn lè tún un lò tàbí kí wọ́n kó o jọ ní irọ̀rùn. Àwọn oníṣòwò máa ń yàn án láti lè ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn àfojúsùn ìdúróṣinṣin.
Ṣé ìwé kraft funfun tí a kò fi aṣọ bo lè kó oúnjẹ sínú àpótí láìsí ewu?
Ìwé kraft funfun tí a kò bò mọ́lẹ̀ pé ó péyeawọn iṣedede aabo ounjẹÀwọn olùpèsè oúnjẹ kì í yẹra fún àwọn kẹ́míkà. Àwọn olùpèsè oúnjẹ gbẹ́kẹ̀lé e fún ìfọwọ́kan taara pẹ̀lú àwọn oúnjẹ tí a sè, àwọn èso àti àwọn oúnjẹ ìpanu.
Báwo ni ìwé yìí ṣe jọra pẹ̀lú àpò ṣíṣu?
- Ìwé kraft funfun tí a kò fi àwọ̀ bo máa ń bàjẹ́ kíákíá.
- Ṣíṣípààtì máa ń wà nínú àwọn ibi ìdọ̀tí fún ọ̀pọ̀ ọdún.
- Ọ̀pọ̀ ilé iṣẹ́ ló máa ń yíjú sí ìwé láti dín ipa tí wọ́n ní lórí àyíká kù.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-22-2025
